เก็บเรื่องมาเล่าโดยหนุ่ม,สุทนวันพุธที่29พฤษภาคม2567อะฮิ…อะฮิสดชื่นแจ่มใสอยู่ในร้านกาแฟสดชื่อWHY Coffee BAR ถ.นวมินทร์แล้วเข้าซอยนวลจันทร์36เขตบึงกุ่มกรุงเทพมหานคร!
!คอกาแฟสดน่าไปนั่งจิบกาแฟสดชิลๆตามสไตล์ตนเองคิกๆเจ้าของร้านกาแฟเป็นนักกล้ามใช้พลังฝีมือกดกาแฟดริปได้รสเข้มถูกใจคอกาแฟแน่นอนส่วนเมล็ดพันธุ์กาแฟจากภาคอีสานคั่วแล้วผสมผสานกับโกโก้มีกลิ่นหอมเหมือนชวนให้นั่งดื่มกาแฟร้อนหรือกาแฟเย็นๆก็ชื่นฉ่ําใจจ้า.!!!#
เก็บเรื่องมาเล่าโดยหนุ่ม,สุทนวันพุธที่29พฤษภาคม2567อะฮิ…อะฮิสดชื่นแจ่มใสอยู่ในร้านกาแฟสดชื่อWHY Coffee BAR ถ.นวมินทร์แล้วเข้าซอยนวลจันทร์36เขตบึงกุ่มกรุงเทพมหานคร!
![](https://aec-tv-online1.com/wp-content/uploads/2024/05/1716952680080.jpg)